ชุมชนคนรักไก่ชนออนไลน์ Payakai.com
กันยายน 23, 2014, 05:15:59 AM

:    
SMF - Just Installed!
*
+  ชุมชนคนรักไก่ชนออนไลน์ Payakai.com
|-+  กระดาน Payakai.com
| |-+  กระดานซื้อ - ขาย ไก่ชน ฟรี!!!
| | |-+  อย่ามาหลอกชาวเวปพญาไก่อีกเลย เพชรทองอินทร์
0 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
: [1] 2 3 ... 5
: อย่ามาหลอกชาวเวปพญาไก่อีกเลย เพชรทองอินทร์  ( 3739 )
ป.ราชสีห์
Newbie
*
: 29

« : เมษายน 04, 2013, 03:46:01 PM »

เพื่อนๆสมาชิก เพชรทองอินทร์ หรือคุณนรินทร์ที่อยู่ประจวบ ระวังไว้นะครับ ซื้อไก่จะไม่ได้ไก่ตัวที่ลงขายนะครับ และจะส่งอีกตัวมาให้  ผมเจอมาแล้ว ไอ้มังกรแดง 7,500 บาท และส่งไก่คนละตัวมาให้แทนบอกไอ้มังกรแดงไม่สบาย ไอ้ตัวส่งมาแทนลองแล้ว ต้มเลี้ยงเพื่อนไปแล้วครับ และนึกว่าจะเลิกพฤติกรรมไปแล้ว ยังอีก คงจำผมได้นะคุณนรินทร์ ผมชื่อเทน ที่ให้ส่งไก่ไปสิงห์บุรี ถึงผู้กองหิรัญ และได้ข่าวว่ามีเพื่อนๆ ก็โดนเหมือนกัน เช่นพี่ฐา รังสิต
เดช พิโลก
Newbie
*
: 10

« #1 : เมษายน 04, 2013, 03:58:29 PM »

ไม่รู้ว่าพี่เขาเป็นอย่างไร...แต่เห็นว่าไปขายอยู่ใน เวป    แชมป์ไก่ชน     เห็นลงว่า  เจ้ามังกรแดง  เหมือนกันและใช้ชื่อว่า   เพรชทองอินทร์  เหมือนกันลองตรวจสอบดูเพื่อความชัดเจน
แบบว่า...อยากให้โปร่งใสชัดเจนครับ    ( ไหนๆก็ชอบไก่ชนเหมื่อนกัน  )
ป.ราชสีห์
Newbie
*

« #2 : เมษายน 04, 2013, 04:13:30 PM »

ผมโดนมาแล้วเจ้ามังกรแดงเนี่ยตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์แล้ว  โอนเงินไป และอีกประมาณอาทิตย์กว่า ส่งไก่มาให้และก็คนละตัวอีก ที่จริงไม่อยากยุ่ง แล้วเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนคุณฐารังสิตก็โดนมาอีกเหมือนกัน ไอ้มังกรแดงตัวเดียวกันเลย ที่ตัดสินใจโพสท์ก็ไม่อยากให้เพื่อนๆ โดนกัน
ป.ราชสีห์
Newbie
*

« #3 : เมษายน 04, 2013, 04:17:03 PM »

ชื่อนี้ครับ petchthongin  อยู่ประจวบ
TUS101
บุคคลทั่วไป

« #4 : เมษายน 04, 2013, 04:28:28 PM »

เห็นเพื่อนๆในเฟชบุ๊คก็โดนกันหลายคน
petchthongin
Newbie
*
: 8

« #5 : เมษายน 04, 2013, 04:29:45 PM »

พี่ครับ ผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้เวปไก่ชนต้องวุ่ยวาน แต่เมื่อไก่มันหายป่วยแล้ว ผมก็ไม่สามารถขายได้หรือครับ มีไก่ตัวนี้ตัวเดียวที่ป่วย 2 -3 รอบแล้วครับ ตอนนี้มันหายดีก็ว่าจะเอามาลงขายอีกครั้งถ้ามันไม่สมควรขาย ก็ไม่ขายครับ ผมก็ต้องขอโทษด้วยครับ ไว้ปล้ำครั้งต่อไปถ่ายคลิปใหม่แล้วลงขายน่าจะทำได้นะครับ
ขอบคุณ
เฮียเบ้
Sr. Member
: 423

Mobile 0892037154

« #6 : เมษายน 04, 2013, 05:01:51 PM »

เยี่ยมขอบคุณครับที่เตือน
lovemobile
Jr. Member
**
: 68

« #7 : เมษายน 04, 2013, 05:13:32 PM »

พี่ครับ ผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้เวปไก่ชนต้องวุ่ยวาน แต่เมื่อไก่มันหายป่วยแล้ว ผมก็ไม่สามารถขายได้หรือครับ มีไก่ตัวนี้ตัวเดียวที่ป่วย 2 -3 รอบแล้วครับ ตอนนี้มันหายดีก็ว่าจะเอามาลงขายอีกครั้งถ้ามันไม่สมควรขาย ก็ไม่ขายครับ ผมก็ต้องขอโทษด้วยครับ ไว้ปล้ำครั้งต่อไปถ่ายคลิปใหม่แล้วลงขายน่าจะทำได้นะครับ
ขอบคุณ
แล้วทำไมไม่ถามลูกค้าก่อนละครับว่าไก่มันป่วยพี่ยังจะเอาอยู่มั้ยนี่เล่นส่งไก่อีกตัวไปให้ ถ้าเค้าไม่เอาก็ส่งเงินคืนเค้าไปเลย อย่าไปมัดมือชกเค้าสิ
คนชอบไก่
Hero Member
: 544

« #8 : เมษายน 04, 2013, 06:22:30 PM »

มันเคยบอกขายผม4000   จาก7500ลดเหลือ4000   ไก่ตัวนี้ฝีตีดีมากถ้าเป็นคนขายที่จริงใจ 10000นึงก้อซื้อ  โว้ยๆๆๆ
55555
Newbie
*
: 27

« #9 : เมษายน 04, 2013, 06:36:46 PM »

ขอบคุณ

ไอ้หน้าหัวควย หน้าด้านไม่มีใครเกินนะไอ้เหี้ย มึงยังมีหน้ามาแก้ตัวน้ำขุ่นๆนะ คนซื้อไก่เขาอยากได้ตัวนี้ แล้วไก่ไม่สบายมึงทำไมไม่บอกเสือกส่งตัวอื่นมาแทน

มันมีที่ไหนวะมึงมั่วนิ่มนี่หว่า เอ้าต่อไปถ้าใครเขาซื้อไก่มึงก็โง่แล้ว ส่งท้ายหน่อยว่ะ ไอ้หัวควย
(อึ่่งสระบุรี)
Hero Member
: 645

จริงใจครับ

« #10 : เมษายน 04, 2013, 06:40:28 PM »

ใจเย็นๆๆๆครับอากาศมันยิ่งร้อนอยู่ครับพี่น้องพญาไก่ ;D ;D

มิตรภาพมาก่อนครับจากใจจริง
สมยาบัติ
Full Member
: 242

MSN Messenger - senior.61@msn.com
« #11 : เมษายน 04, 2013, 07:07:46 PM »

ขอบคุณ

ไอ้หน้าหัวควย หน้าด้านไม่มีใครเกินนะไอ้เหี้ย มึงยังมีหน้ามาแก้ตัวน้ำขุ่นๆนะ คนซื้อไก่เขาอยากได้ตัวนี้ แล้วไก่ไม่สบายมึงทำไมไม่บอกเสือกส่งตัวอื่นมาแทน

มันมีที่ไหนวะมึงมั่วนิ่มนี่หว่า เอ้าต่อไปถ้าใครเขาซื้อไก่มึงก็โง่แล้ว ส่งท้ายหน่อยว่ะ ไอ้หัวควย

ถ้าท่านเป็นไก่ชน คงเป็นสายก๋อย ตราด ผมชอบนะ ออกมาพูดแบบเปิดเผย แต่ถ้าจะกัดให้ตีย้ำๆแผลนะครับ กัดแต่คนที่ผิด คนดีๆไม่ต้องชื่นชมเขาหรอก รู้กันก็พอครับ

ปากไว ลำโต ตีแม่น เก่งแล้วคร้าบบบบ
petchthongin
Newbie
*
: 8

« #12 : เมษายน 04, 2013, 07:18:29 PM »

ไก่ตัวที่เปลียนให้ลูกค้า ผมแจ้งให้ลูกค้าทราบก่อนที่จะส่งไก่แล้วครับ ไม่ใช่อยู่ๆจะส่งไก่ตัวใหม่ไปให้เลยนะครับ

ผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่มาสร้างความวุ่ยวายให้กับเวปนะครับ

ขอบคุณครับ
สมยาบัติ
Full Member
: 242

MSN Messenger - senior.61@msn.com
« #13 : เมษายน 04, 2013, 07:41:19 PM »

ไก่ตัวที่เปลียนให้ลูกค้า ผมแจ้งให้ลูกค้าทราบก่อนที่จะส่งไก่แล้วครับ ไม่ใช่อยู่ๆจะส่งไก่ตัวใหม่ไปให้เลยนะครับ

ผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่มาสร้างความวุ่ยวายให้กับเวปนะครับ

ขอบคุณครับ

พี่ครับ ผมตามดูไก่พี่มานานแล้ว อยากทราบว่าบ้านพี่อยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่ปราณนี่เอง เผื่อว่างๆจะไปเที่ยวหาครับ

ปากไว ลำโต ตีแม่น เก่งแล้วคร้าบบบบ
whee2012
Full Member
: 147

« #14 : เมษายน 04, 2013, 07:44:15 PM »

ฝากด้วยเด้อพี่สมยาบัต

เงินทองนะไม่ไช่ปัจจัยหลักคำว่ามิตรภาพเท่านั้นที่ยั่งยืน
: [1] 2 3 ... 5  
: