ชุมชนคนรักไก่ชนออนไลน์ Payakai.com
เมษายน 25, 2014, 01:40:06 PM

:    
SMF - Just Installed!
*
+  ชุมชนคนรักไก่ชนออนไลน์ Payakai.com
|-+  กระดาน Payakai.com
| |-+  กระดานซื้อ - ขาย ไก่ชน ฟรี!!!
| | |-+  ไก่เยียร์ เจ้าโฮจิมิน พร้อม ไก่เยียร์ สาวครับ จากแพร่ ด้านในครับ
0 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
: [1]
: ไก่เยียร์ เจ้าโฮจิมิน พร้อม ไก่เยียร์ สาวครับ จากแพร่ ด้านในครับ  ( 1492 )
พี เมืองแพร่
Hero Member
: 661

« : ตุลาคม 29, 2011, 03:33:54 PM »

ไก่เยียร์ เจ้าโฮจิมิน พร้อม ไก่เยียร์ สาวครับ
โฮจิมิน กำลังถ่ายขน ครั้งแรกครับ ขนสุดเกือบหมดแล้วครับ
เป็นตัวที่ผมรัก ตัวหนึ่งเลยครับ มีไฟร์ ก่อนเปลี่ยนขน 1 ไฟร์
ชนะอัน สองครับ พี่เขยเป็นคนเอา ไปเลี้ยง เอาไปปล้ำ ตอนชน ผมตามไปดูครับ
แต่ไม่ได้เล่นครับ เพราะไม่เป็น เป็นไก่ แนวบู้ครับ เข้าดันดีด เข้า ล็อด กัด หลัง
ดันชนิดที่ว่า ปีก หัก หางหัก หมดครับ แข้งหนักครับ คู่ต่อสู้ อันสอง หดเหลือนิดเดียว
ยุบข้างสังเวียน หน้าดำเลยครับ ผมยังจำได้ เพราะเป็นครั้งแรก ที่เข้าไปบ่อนแบบใกล้ชิดขนาดนี้
โฮจิมิน เป็นไก่ พลังเยอะจัดครับ ยอมรับเลย แต่ข้อเสีย  คือชอบเตะ คนแปลกหน้า เตะ ผมบ้าง
ไล่เตะหมา ดีดหมา ครับ ล่าสุด ตอนมีเดือย ก่อนเดือยหลุด ไปเตะลุงข้างบ้าน เขามาเก็บผักข้างรั่ว
แทงเข้าน่อง เลือดเป็นทางเลยครับ ต้องพาเขาไปฉีดยา 3เข็ม แกอายุมากแล้ว
หนัก 3.3 ครับ
พี่ๆจะแบ่ง ผม ให้ตัวเมีย ไปอีกตัวครับ 2500 ไม่พร้อมส่ง ครับ

กระทู้ โฮจิมิน  ถ้าไม่มีใครแบ่ง ถึง 4โมง วันพรุ่งนี้
ผม ขอเก็บไว้ตามเดิมครับ ถ้าแบ่งแล้ว ไม่เป็นไปตามที่
กล่าวมา  ยินดีคืนเงิน ครับ เพราะ ไม่มีเหตุผลที่ต้องมา โกหก หลอกลวงครับ

nikitta
Jr. Member
**
: 93

« #1 : ตุลาคม 29, 2011, 05:24:39 PM »

พ่อไก่ตัวเดียว  ลดสุดฯเท่าไร่  ส่งพิษณุโลก
Hero Member

« #2 : ตุลาคม 29, 2011, 07:37:05 PM »

เจ้าโฮจิมิน ตัวนี้ ตอนนี้ พี่ nikitta โทรมาสอบถาม ราคาแบ่ง ไม่เอาแม่ไก่
ใจจริงๆ ไม่อยากขายครับ เพราะลูกเพาะ ไม่เคยเหลือเลยครับ รอคิวกัน อีกต่างหาก

แต่ผมชอบน้ำใจ พี่ nikitta ลดได้ ผมก็แบ่งได้  เลยเสนอ 1900 พร้อมส่ง พิษณุโลก
รอตัดสินใจ ครับ หลัง4โมง พรุ่งนี้ ไม่มีใครแบ่ง ผมขออญุญาติ กลับรังเดิม
 เซ มา โฮจิมิน ซ้ำจนตาย
patiwat
Full Member
: 100

« #3 : ตุลาคม 29, 2011, 09:09:00 PM »

นี่ก็ใหญ่ๆ อีกแล้ว
มันเป็นก๋อย+ง่อน หรือครับ
แล้วอุ้มไปบ่อนไหนมาครับ ของผม 3 โล หาคู่ปล้ำยังยากเลย

แต่ตัวเมียมันสวยนะ ใจจริงผมชอบไก่ใหญ่ๆ
อยู่บ้านอะไรครับ เดี๋ยวแวะเข้าไปดู
ผมอยู่ ร่องกาศ
Hero Member

« #4 : ตุลาคม 31, 2011, 11:45:10 PM »

ขอปิดการขายครับ ต้องขออภัยที่เข้ามา ตอบช้าไปหน่อยครับ
ติด ภาระกิจครับ  เจ้าโฮจิมิน ย้ายบ้านไปเป็นพ่อพันธ์หลัก บ้านพี่ แบน พิษณุโลก เรียบร้อยแล้วครับ
ต่อไป ผมต้องขอไปแบ่ง ลูกมาเล่นบ้างนะครับ ;D ;D

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม
ขอบคุณ www.payakai.com และ พี่ๆทีมงานทุกท่านครับ

พรุ่งนี้เจอกัน ชุดใหม่ size ใหญ่คัฟแก้ว ครับ ;)

และต้องอภัย พี่ปู ภูเก็ต ด้วยนะครับที่ ขนส่งไปไม่ถึงครับ
ส่วน สอบถาม ขอแบ่งไข่ เจ้าโฮจิมิน ตอนนี้ ฟักออกเป็นตัวหมดแล้วครับ
ต้องขออภัยจริงๆครับ
« : พฤศจิกายน 01, 2011, 12:11:20 AM พี เมืองแพร่ »
: [1]  
: